Blogger Widgets

September 21, 2012

Hili Ndio Fumanizi lililo make Headline Mjini.Jimama lapigwa na kulia kama Mtoto Mdogo Huku likiwa halina Nguo

Hapa  ulikuwa  ni mwendo wa kutwangana ngumi tu, maelezo baadae

Mzinzi  alielemewa na ndipo  alipolia  kama  mtoto  mdogo....Safi sana


 HAKIKA  DUNIANI HAKUNA URAFIKI......SHOGA  AU  RAFIKI  YAKO  ANAPOKUZUNGUKA  NA KUTEMBEA NA MUMEO  UNAJISIKIAJE  JAMANI?


 Picha hii  inaonesha  mwanamke mzinzi  akichezea  kichapo cha maana toka kwa  ndugu  na  jamaa
 
JEE KWA STYLE  HII UZINZI UTAPUNGUA?