Blogger Widgets

May 22, 2013

Leo Utata Ulizuka Pale KINEGA mmoja D MAUJANJA Kupost kwa Kusema Inakuwaje Mwana FA Unatumiwa na Wapumbafu Kushindana na Wanawake

 
 

Vp mwana f a una2miwa na wapumbavu kushindana na wanawake na unakubali we ni mwanaume wa dizain gani



  • Adili Travella Wa Sinza Mwanaume kama binti huyu

  • Rodgers Nsabe Mwana Fa amekua shoga asee,,cjui kalogwa!

  • Adili Travella Wa Sinza Kuna wengine wameshikiriwa na watu hapa tanzania

  • Edwin Masobeji fa ni k*ma

  • Jacob Andrea Niutwana 2u.

  • Ibra Mwesa Shoga f a kazingua nin tena uyu k*m*?


  • Sirelly Makori HAKA KAJAMAA SI NI FROM TANGA LAZIMA KAWE KAPUNGA

  • Gentlemusic L'artiste utumwa mamboleo

  • Isiackha Khameed Wha'ppened to dat boy?

  • Jihad Kashushu Inawezekana anashogeka huyu lazma atakuwa anashogwa huyo wajaleo.

  • Frank Siliah jamaa kaenda shule ila shule haijamsaidia kabisa hana msimamo kbsa

  • Malto Tambi njaaa kaka!

  • Billo Man Kweli anazingua na kapigwa tafu sana j dee leo anakuwa msaliti. Heshima sana kwa profesor juma kirooboto na wana wengine wote mliounga mkono wa j dee

  • Michael Gordian Mboye Kafanyaje FA???

  • Ally Omary Singo fa kafanya nini tena? Magenge hembu tu habarisheni bhana.

  • Masunga Jackson Paul 2kifika hapo 2 ndo nauona uoga wa wasanii wa bongo..yaani mwizi wako uanayemtambua anaku2mia wewe kuzingua harakat za wa2 wacio'ogopa..kaa kando km huwez kumsapot mc mwenzio.....fuck punga fa

  • Hamisi Swalehe mmmmh FA kafanya nin tena?

  • Anold Kinyaiya N umaku D

  • Naeem Pinda Boy Mohamed Mziki wenyewe hajui kuma huyo

  • Jumaa Bori Kidogo dah.taratibu jana

  • Abdallah Amiri Fa.mpoto.ruge.wte fack u.

  • D Wa MaujanjaSaplayaz Kaingilishwa kwenye mchongo wa wanawake wa fistula wakati yeye mwanaume

  • Pascal Godfrey FALA TU KAMA WALIVYO MAFALA WENZIE


  • Naeem Pinda Boy Mohamed Na hiyo dili itakuwa ya kina kusaga na ruge lazima shiiiiiiit

  • Abdallah Amiri D.unauwakika km yule mwanaume km angekua mwanaume angeenda kwnye mambo ya wanawake

  • Bob Manase Msameheni huyo naye utafika wakati wake atajiegua tuu , kwa sasa ndio anatumika kusafisha ile company ssipce nini sijui ionekana wasanii wanamake money out of ringtones , siku sio nyingi naye atapokezwaa kijiti nakujiunga na upande mwingine. Lazima awe mjanja kwa sasa kuside kwa upande unaonmpa manufaa haswa kwa tabia zetu zaa kichoyo na kujifikiria na binafsi ,labda baada ya muda atatumia alichokipata ,kutokanana hayo madili anayopewa kwa kukomboa wengine, vita nikubwa inabidi kupambana kiakili sana.

  • Frank Van Muniko SENGE limeona haitoshi Limedhaminiwa kufanya show tar 31 may....#Binamu my Ass

  • Micky Tatas #TeamAaconda

  • Kelvin Lutusyo huyo ni waki mc na mwisho wa siku watatambalia ulimi hao!

  • Naeem Pinda Boy Mohamed Wananchi na sisi tunaelewa kila kitu kama vp tukinukishe tu kivyovyote vile wasanii wetu wasiwe vivuli vya hao wa senge

  • Naeem Pinda Boy Mohamed Kam bwai bwaii tu wananchi tunajua kabisa kinachoendelea kwann tusikinukishe mabarabarani ila wasanii wetu wasiwezi watumishi wa wasenge

  • Deogratius Deprince ruge anawamfanyafanya FA anavyotaka anamgeuza then.....................

  • Martin Mosha boya tu.........now anajifanya lady jay dee amjui wakati alikuwa anasema ni dada ake!!!!!!.........snich afu mnafik...sasa tuone kama iyo show yake watu wataenda.....now pipo wamefunguka lazima tukampe sapot dada yetu....

  • Roy Sean Jones Limbwata linamsumbua. Si bure jamani Amerogwa na blauzi fm

  • Bwana Johnny #Team anaconda,mm huyo fa toka mwanzon ckuwaga namkubali hata kdogo

  • Ayubu Loy Mollel SI MWANAHARAKATI MSOMI BANA WE MUACHE NA ELIMU YAKE

  • Baraka Mwaikusa "Msomi asiye Elimika"

  • Frank Van Muniko Kalipwa mil.18 na kampuni ya Rington ya Ruge inaitwa PERA AFRICAN, Bs ndo anaona Kafika wkt kuna wana kibao wanaustahili huo mpunga tena kihalali kbs baada ya kudhulumiwa sana
  • Martin Mosha ana lolote .....elim ya wap wewe....jipange ....unamjua vizuri f.a? Au una comment tu broo?...@ayubu

  • Lugombo Makanta ...toy soldier yule!...
  • Chelar Canisius Wana Fa amepakaza nn kwa sister etu Jide??????

  • Jay Senior Kwel ye ndio mwanaume kama bint

  • Ayubu Loy Mollel namjua saaaaaaaaaaaana, we unazan n nn knachomvmbsha pua si akelimu kake ka kuunga unga tu h

  • Dizy Rcb �huyo f.a atakuwa kajipiga nanga,kwanza alijulikana kupitia a.y na jidee

  • Kanyamanza Gideon Mitekaro Twendeeeeee wanangu

  • Sheby Mkali Mpeni campani dada yetu ninge kuwa tz lazima ningeenda kwa j.dee cyo awo makuma wa clouds fm

  • Octavian Mushi Pesa is evrythn jaman.. M 18 n ndogo?

  • Scholastica Temu Hela gani hyo haitoshi hata kula bata south!!??? Simfagilii wala nini. Bendera tuu hiyo

  • Hamerd Mjela Anatumiwa mpaka mepoteza uasilia wake, huwa anapenda kujicfu yeye babkuwa elimu ipo xaxa cjui anaitumia vp mana anaonekana kama ajiamin, ni mtari wa mbele xana hapo blauz fm na wanamfanya kitoweo cha kuwaongezea kipato blauz fm.

  • Lyamuya Kim Nahsi huyu jamaa anamatatizo asee

  • Nelson Oxknowledge msaliti,soldier toy

  • Leon Gyptian Classico We unasema mwana sooga!!!?

  • Octavian Mushi Cwaung mkono blauz fm lakn hapo kwe M. 18 kuiacha hv hv mmh! N ndogo kwa wenye nazo lakn c kwa msanii ka mwana fa.. Hata ningekua mm, msamehen bure jaman n besa et!

  • Peter DonieYen Wakujiresi-Vikali Kijanga Mbwete 2 huyo jamaa,,bt on other hand mill 18 co kitoto mazee.!!

  • Laurent Kibo Tazama mbele c nyuma ukipenda sana pesa ipo siku uta sell mwili wako kwa ajiri pesa.

  • Shabadinho Nassor Kakubal kz yake na kipato kafanya yake 2fanye ye2

  • Eddie Nako @D mbona kawaida FA kua hivyo msishangae aliwaambia kama yy na mabint dam dam so kuna nn tena.

  • Wakufoka Kwa Fac uyu jama yeye na ndOnga damu damu..sIo riziki

  • Mcha Ally Mcha Kafanyaje

  • Mussa Kisamo Mwana F.A ni mnafiki kwanza mnakumbuka alisukaga nywele huyu siku za nyuma.sijui ni demu au ni punga mana dume kamili utasukaje nywele bana!!dadaz tu yule

  • Suma Mziwanda Kageye huyo ni bonge la fala bro

  • Chris Rumanyika fa kummmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmma

  • Moses Msovela He iz a bitch

  • Amiblezoo Ulamaa kibaya kipi alichofanya FA ?

  • Jr Koga hukijui@ulamaa

  • Amiblezoo Ulamaa NA NDIO maana nikauliza bila kushadadia chochote?

  • Omary Kyutta Fuck u fa

  • Jr Koga mimi pia sio mshabiki,ila nadhani alichokosea ni kuwa fistula ni ugonjwa wa mabinti.sasa yeye ameushupalia,kwa mawazo yangu@ulamaa

  • Bulhani Saidi Hayaa.minaisi sio.lidhki.
  • Kido Black C wamemuaid ko anaenda kama choko fala xana

  • Mkoba Recs Huezi jua labda he got a Pussy.

  • Amos Dimitar Schone Na yy katangaza kufanya shoo cku io io ambayo Jide alishatangaza kitambo kufanya shoo yake,yan ni dizain ya kumharibia mdada @Ulamaa na wengne wote mlouliza fa kafanya nn

  • Babalaw Kirbyler Magma yule dogo wakike sana toka ktambo nna was2 kwel uyo...

  • Man Bm Okra Kwann atumiwe mi nawasiwasi na elimu yake kwa level yake ya elimu mi nazan angekua concious sana kuliko kuwa chambo kama ivyo we cheki hata interview zake kwenye media anakologa tu. Product ya tanga

  • Solo Innocent kwanza wat wajue fa ni kilaz hyo elim yake ameipata kwa kuhonga, dgr yake ya uhaxbu ni kama hewa, aje bod ya uhasibu aone mzk. nachukia xan kuxkia fa kaxma wakat alikuw haji chuon wala nin, yan elim yake ni makaratas 2.

  • Venant Stanna Man FA nikam bitch wanangu coz nimshamb 2 kwe2,kwe2 msenge,there's nothin to tell snitch go to hell!kale kajamaa nika pussy xan

  • Marco Mkali Huyo boya n among of maj2 zima ovyo.

  • Wille Joshua Oyaaaaa hy f.a nixhoga hy kumaaaaa hamisi hawezii xhow za kibabe kumaaaaaaa mara miaaaaaa mpaka bahari ya hindi ikaukeeeeeeeeeeeeeeeee

  • Rozzy Mozee Mwanahamisi fa anatia aibu...!

  • Alfred Devis Mke wa ruge?

  • Bima B Manga bado anaendelea ku2mika kama kondom