Blogger Widgets

May 14, 2013

Loveness Love Ampata Mchawi wake Kuhusu Drama za Yeye na Zito Kabwe


 Mwanaume Mzima 
unafatilia maisha ya Mwanaume 
Mwenzako.blog about Wabunge
 waliozalisha wabunge wa viti maalum 
pia. leave Zitto alone

Be careful wit your Article,
 ikno you got issues wit@ZittoKabwe
 you hate him, Don't Destroy Our future
 President Kwa Chuki Zako. 
 
My dear Don't Put on 
Public what you don't know. My 
tweets hazihusiani wala 
hazikuhusiana na mapenzi. 
I So respect 
My Tweets Zilikuwa 
Zinahusiana na mambo mengine
 kabisa ya kijamii. Wala Sio
 ambavyo ameandika. That is so sad.
 
With all Respect Chahali,
 kindly Asking you Acha 
kutengeneza stories. Acha
 kuzusha mambo.
 I respect my future 
Presida100% 

You Grown Man, Stop writing 
shit about My Role Model,
 My future President, it will take you 
Nowhere. Si sawa Unakosea
  


7h
Sababu Huongei na MBWA ,
 MBWA nae anasema
 is my future 
President , Inspirational and 
sucha role Model. HUSDA
 tu Si LOLOTE 
 
 NOTE: Mtu anayetumia 
account ya CHAHALI twitter ni
 mtanzania anyeishi nje ya nchi.
Anajishughulisha na uandishi wa
 makala mbalimbali zinazohusu 
maendeleo ya hapa nchini.
Miezi mitatu iliyopitwa
 alilipoti polisi huko uingereza
 kuwa kunawatu wanatishia 
maisha yake.Na swala hilo
 tulilitangaza hapa.