Blogger Widgets

June 2, 2013

Check Picha Jinsi Huyu Mtoto wa Kiume Ambaye Siyo Riziki(Sh*ga) Alivyokuwa Anakata Viuno Bila Aibu Mbele ya Watu Mabibo


 

















 
NANUKUU MANENO YA CAMERA MAN WA KIKE CHA UMBEA ALIVYOKUWA ANASEMA
"Jamani hii ilikuwa jana sasambua mtaani mtoto katoka 40 basi watu shurti kumwaga manyanga..hapana chezea watoto wa mabibo umeona??? umeona SHOGA hilo linavyokata kiuno halafu wewe mwanamke mzima unalala kama gogo inahusu?????? chambua picha vizuri uone mashosti walivyokuwa wanaserebuka wapi mama Lulu kati ya kinondoni upo???? Jumamosi kwako mama na sitaki kupiga picha nataka nipigwe miye nisasambue kwa raha zangu..nizionyeshe sha....zinazompa wa ubavu wangu raha umesikia eehhh..mwanamke kiuno babu makalio majaliwa umenipata"