Blogger Widgets

June 18, 2013

Check Sasa Ile Video ya Mshiriki wa Kike Kutoka Tanzania Big Brother FEZA KESI WAKIWA BAFUNI wanaoga na Mshiriki wa Kiume Kutoka


Video hizi  hutolewa na big borther wenyewe kwa jamii kama sehemu ya shindano hilo....

Wahiriki wote wa big brother wanajua  ya  kwamba jumba hilo limezingirwa na kamera kila kona.Kwa hiyo, kama mtu ataamua kufanya ufuska au kukaa uchi basi ajue kamera zitamrekodi na kumwanika hadharani....

Masharti hayo hujuzwa mapema kabla ya kuanza kwa shindano hilo...

Hakeem
Huyu ni mshiriki toka zimbabwe aliyepata bahati ya kuoga na dada yetu Feza ndani ya bafu moja 

Feza
 Huyu ni mshiriki toka Tanzania....Yuko ndani ya afu moja akioga na mshiriki  wa Zimbabwe.....

Dakika chache baada ya kila mmoja kuoga kivyake,Hakeem anaamua kumuomba Feza amsugue mgongoni....
 
MNAPEENDAA KUONA WENZENU

Poa Video iko hapo chini....Kuitazama ni shart uwe mtu mzima na ni hiari pia.
Click Hapa