Blogger Widgets

June 7, 2013

Moja Ya Watoto wa Mh. Jakaya Ambao Ni Washkaji Sana ni "MIRAJI KIKWETE" Mbali ya Kutoa T-shirt Zenye Label ya R.I.P Ngwea,Hapa sasa Yupo Morogoro na Wema Sepetu na Makole Hexagon

ERICK MSHANA KULIA KATIKATI WEMA SEPETU PAMOJA NA MIRAJI

 BAADHI YA KUNDI LA MAKOLE HEXAGONI KUIA NI SUDI NA MSABAHA KUTOKA MAKOLE KULIA NI ROMA & MIRAJI
MAKOLE HEXAGONI NI KUNDI LINALOWAKILISHA DODOMA PANDE ZA MAKOLE AMBAPO WALIKUWEPO WAKIWAKILISHA MAKUNDI YOTE KUTOKA DODOMA MAKOLE HEXAGON PAMOJA NA EAST ZUU CAMP:WEBSITE HII INAPENDA KUTOA PONGEZI KUBWA SANA KUNDI LA MAKOLE HEXAGON AMBAO WAMEWAKILISHA VEMA KATIKA SAFARI YA MWISHO YA KUAGA MWILI WA MAREHEMU  NGWEA, PONGEZI ZIKUFIKIE  ERICK MSHANA KUTOKA VODACOM ,SUDI BOY PAMOJA NA MSABAHA BILA KUMSAHAU BUSHOKE KWA USHIRIKIANO ALIOTOA AKIWA SOUTH NA WENGINE WENGI WALIOWAKILISHA MJI WA DODOMA: