Blogger Widgets

June 4, 2013

Picha 27 Zikionesha Jinsi Mwili wa Albert Mangwea Ukifikishwa Muhimbili

baunsa akiwa kwenye gari lilo beba mwili wa marehemu
“baunsa akiwa kwenye gari lilobeba mwili wa marehemu

DSC00367
DSC00368
DSC00369
DSC00370
Watu walikuwa wengi sana hospitali na polisi nao walikuwa wakutosha
Watu walikuwa wengi sana hospitali na polisi nao walikuwa wakutosha

DSC00376
DSC00377
DSC00380
DSC00390
DSC00392
DSC00395

DSC00396
DSC00397
DSC00400
DSC00401
DSC00408
DSC00409
Hafsa kazinja na Dj Choka na Prof J n,Mchizi Mox
Hafsa kazinja, Dj Choka, Prof J n,Mchizi Mox

Mlisho Mpoto alikuwa akiongea na Kamanda wa polisi wa Ilala walipo kuwa Mochuali kuhifadhi mwili wa Marehemu Ngwea
“Mrisho Mpoto alikuwa akiongea na Kamanda wa polisi wa Ilala walipo kuwa Mochwari kuhifadhi mwili wa Marehemu Ngwea
Mwili ukiingia maeneo ya Hospitali ya Muhimbili ukiongozwa na pikipiki
“Mwili wa Marehemu Ngwea ukiingia maeneo ya Hospitali ya Muhimbili ukiongozwa na pikipiki
Mwili wa Marehemu uliingia kuwekwa hapa Chumba cha  Mochuali
Mwili wa Marehemu uliingizwa na kuwekwa hapa
TID akiwa Mochuali hapa akimuhifadhi swaiba wake
TID akiwa kwenye chumba cha kuhifadhia maiti

Wasani wa Kundi la Weusi wakibadilisha mawazo na jay mo
Wasani wa Kundi la Weusi wakibadilisha mawazo na jay mo
Watu walitokeza kwa wingi sana Hospitali
Watu walitokeza kwa wingi sana Hospitali

DSC00365  
From:Bongo5