Blogger Widgets

September 3, 2013

Check Picha Mdada aliyeamua Kufanya Kufuru na Chupa Ya Bia Kwenye Sehemu zake Za Siri



HII IMEKUA KAWAIDA SASA KWA WADADA ZETU KUJIRIDHISHA NA CHUPA ZAVINYWAJI....

PICHA HIYO HAPO JUU IMETOKA KWA MDAU RAFIKI WA KARIBU WA HUYO DADA AITWAYE JANE MAARUFU SANA MAENEO YA SINZA KWA REMI...

A AKISIMULIA (JINA TUNALIHIFADHI), ALISEMA KUWA WATANZANIA WENGI WAWAWEZI KUMUDU KUNUNUA WADUDU (*****UU*ME *) BANDIA KWA KUWA NI GHARAMA...

 HIVYO INAFIKIA WAKATI INABIDI WATUMIE CHUPA KUPUNGUZA HAMU YA KUFANYA MAPENZI....
HUU MWISHO WA DUNIA JAMANI....HADI CHUPA ZINAKULA