Blogger Widgets

October 10, 2013

DIRECTOR WA IRINE UWOYA KAFELI:Check Picha aliyoiweka Irine Uwoya Knye Instagram Ikionesha Jambazi Kaingia Kumvua Ndani Lakini Jambazi Kavua Viatu Mpaka Sox Kwanza Mlangoni Ndio Katoa Bastola

So Irene Uwoya amepost picha hii kwenye Instagram inayomuoesha akiwa location. Katika picha hiyo Irene anaonekana akipiga kelele baada ya kuvamiwa na jambazi aliyekuwa amejifunika usoni. Tatizo ni moja tu kwenye picha hii: Jambazi amevua viatu…
3c650f52319611e3a98422000aa80fc9_7
Huenda alikuwa anaogopa kuchafua nyumba ya Irene na kuamua kuvua vitu nje kabla ya kuingia ndani ama aliyewapa nyumba kushoot movie hiyo aliwapa sharti la kuvutia viatu? Huwezi kujua.
Mashabiki hawajamuacha Irene, hivyo ndivyo walivyomshambulia.
[ @ ] dazfacebaby @milazo3 hahaaaa et jambaz kavua via2 uwez jua ilkuaje lkn mh!!!
[ @ ] aishery Nyie wasanii kwa uwongo si ulijiandika umeacha movie sasa unawaacha watoto hii sasa ni cinema
[ @ ] lute_reuben Jambazi mstaarabu,kama ameweza kuvua viatu basi kukushoot haiwezekani
[ @ ] joyceabdallah86 Mi sijawai ona jambazi mwenye kupoteza mda mpaka viatu avue,ni bora asingezib uso ili tujue kwamba huyu alienda kistaarabu akachenji pale pale,lkn hii mh ngoja tutaiona
[ @ ] dgisunte Mh!huyu jambaz kavua viatu!ni msafi sana inaonekana kwake hadi nguo anavulia nje.
[ @ ] zakia_nassor Hata mie sijamuelewa huyo jambazi kwakwel hapo mmechemsha
[ @ ] jimmieikwe ha ha tatzo muvie za bongo hazina uhalisia madirector hawako makini yan Jambaz/ninja kavua viatu LoL kaficha uso kaachia miguu teh teh teh
[ @ ] jimmieikwe jambaz hataki akitraciwa asipatikane kila #kaficha uso na Mask #gloves mikonon kufcha fingerprints lakin #KAVUA VIATU MPAKA SOX awachie #toeprint LMFAOOOOO!!!

[ @ ] wahidamunisi Jambazi kavua viatu tena mmmmh mstaarabu sana.
[ @ ] galinde Jambazi kaona atachafua nyumba Hahahahaha lol 3min