Blogger Widgets

October 31, 2013

Manaiki wa Pili Huyu Hapa Kutoka Bongo Movie Baada ya Kuwakusanya Mabinti wa Kike anakuanza kupiga Nae Picha za Utupu

Mmh wimbo la mastaa wetu kuendelea kujishushi hadhi linaendelea kushika kasi kila kukicha huku hakuna sheria zozote zinazochukuliwa dhidi yao.


Msanii nyota toka kiwanda cha bongo movie Edward Tem "Nick" picha zake za utupu zaidi 200 zimenaswa na mtandao huu hatari   zikimuonesha akiwa na wanawake zaidi ya watano wakimchezea nyeti zake.


  wiki kdhaa za nyuma iliwahi kushushiwa picha za fumanizi la msanii huyo dhidi ya msanii wake wa kike ambae alifumaniwa nae maeneo ya Kawe Jijini Dar ambapo sakata hili liliishia kituo cha Polisi Hananasifu baada ya msanii huyo kuridhia kumlipa mwenye mke kiasi cha shilingi laki tano.


Chanzo chetu kiliendelea kusema kuwa picha hizi za utupu zilipigwa siku nyingi kabla ya hilo fumanizi na zimevuja kutoka kwenye kamera yake mara baada ya kupotea ambapo blog hii ilifanya jitahada za kumtafuta msanii huyo kupitia simu yake ya kiganjani lakini kwa bahati mbaya hakuweza kupatikana.


Msanii huyo ambae sasa hivi ameachia filamu zake kama Bad Father,The,re ma sons, House Girl na Boss ambapo kati ya filamu hizo moja tu ndiyo iliyopelekwa kampuni ya Pilipili Entertainment ya Bad Father 

Picha ya Kwanza

Picha ya Pili 

Picha ya Tatu

Picha ya nne 

Picha Ya Tano

Picha Ya Sita

Picha ya Saba

Picha ya Nane 

Picha Ya Tisa

Picha Ya Kumi 

Picha ya Kumi na Moja

Picha ya Kumi na Mbili

Picha ya Kumi na Tatu

Picha ya Kumi na Nne 

Picha ya Kumi na Tano

Picha ya Kumi na Sita 

Picha ya Kumi na Saba 

Picha ya Kumi na nane