Blogger Widgets

October 8, 2013

Mshkaji Achafua Boxer Kwa Mauno ya Snura Kwenye Shooting ya Nimevurugwa Maeneo ya COCO BEACH.Check Picha

 

 Njemba moja ambayo haijajulikana kwa jina ,wikiend iliyopita alijikuta akipiga punyeto live mbele ya wenzake na umati wa watu, pale mwanadada Snura alipokuwa akishut video yake ya nimevurugwa katika location ya beach ya kijiji iliyoko kigamboni mkoani dar es salaaam.njemba hiyo iliweka mkono kwa muda mrefu sana ndani ya kaptula yake mpaka udenda ukimtoka na kuonekana kama mtu aliesinzia,mpaka wazungu wakashuka,cha ajabu hata alipostuliwa na watu alikataa kutoa mkono kwenye nyeti zake mpaka alipomaliza haja yake. alipoulizwa kwanini ulipiga nyeto live akasema '' daaa huyu dada ni hatari maumbile yake na mauno aliokuwa anayakata ndio yaliofanya nishwindwe kuvumulia ! alipoulizwa umepiga ngapi akasema nimepiga moja tu ila nikirudi homenimepiga lingine toileti......