Blogger Widgets

October 22, 2013

Tazama Picha 10 Kati ya Picha alizoomba Diaomond Watume Akiwa Kwenye Pozi Kama Za Kwake

Kama unafatilia habari za mastaa wa Marekani utafahamu kuwa hii issue alishawahi kufanya rapper Nicki Minaj wa Young Money, Aliomba mashabiki watume picha wakiwa wamevalia mavazi kama yake na pozi zaki Nicki Minaj, Well Bongo Super Star Diamond amefanya yake kwenye instagram.http://distilleryimage5.ak.instagram.com/aa1a266e3b1d11e39edf22000ae916b0_8.jpg

http://distilleryimage2.ak.instagram.com/38bd5b163b2d11e39dc322000a1f9c8f_8.jpg
 http://distilleryimage11.ak.instagram.com/1c66098c3b1d11e3a5c622000aa8033b_8.jpg    http://distilleryimage1.ak.instagram.com/d5a71c683afc11e390e022000aeb0fa3_8.jpg