Blogger Widgets

November 4, 2013

Instragram Wamfungia Akaunti Maheeda aliyekuwa Mwimbaji wa Gospal Nchini Nigeria Hii ni baada ya Kuzidi Kuweka sana Picha za Uch* na Ngon*



Yule mwanamke anaeongoza kwa kuweka picha za Utup* na za Ngon* kutoka nchini Nigeria ambaye awali alikuwa anajiuza, akasalimika na kuokoka na baadae akarudi tena katika mabo yake ya biashara ya Ngon*, Maheeda jana alifanya kali kuliko zote baada ya Kuweka picha ya mmoja wa wateja wake akipiga Punyet0 huku uum3 wake ukionekana na akiwa ameshikilia picha Maheeda akiwa Uch wa Mnyama.
 Kufuatia Tukio Hilo Kampuni inayomiliki mtandao wa Instagram Umeifunga Akaunti ya Muuza Sukari Huyo, Amesema anafikiria kuhamia YouTube.