Blogger Widgets

November 10, 2013

Picha zingine za Flora Lymo Blogger wa Kibongo anayeishi Marekani Akiwa Anaonesha Maziwa Yake Kama Njia Ya Kutangaza Biashara Yake

HAHHAHAHAA..JAMANI NAJARIBU KUTOKUCHEKA ''SASA TATIZO NI KWAMBA MIMI KUNUNA NI BAHATI MBAYA KUCHEKA KWANGU NDIYO KAWAIDA'TENA MAMBO YOTE!!








HHAHAAA''I JUST LOVE FLORA LYIMO AND THATS IS MEEEEEE!!
FLORA LYIMO FASHION POLICE NDO HUYOOO''' VITU VYA MAUZO ZAIDI JAMANI KARIBUNI '' WHATSAPP +44 7787471024 YANI UKIONACHO FLORA LYIMO KAVAA HAPA NA UKAKIPENDA WEWE CHA KUFANYA NI KUNIWASHIA TAA IN WHASAPP ANYTIME''

VUA TUPA KULE EEE...MBUTA NANGA!!




HAPANA CHEZEAAAAAAAAAAAAAAAAA''



HAPO KWAKEEEEEEEEEEEEEEEE'''YANI SITAKI KUJITAMANISHAAAA'MBUTA NANGA''





MBUTA NANGA!!!HAHHAHHAAAA' FLORA LYIMO NA VIMIGUU VYAKE WACHACHE WENU MLADAI SIYO MIZURI 'NDIYO HIYOOO TENA MNAVYOZIDI KUTUKANA NDIPO NITAKAPO ZIDI KUWAONGEZEA MAUTAMUUU'' YANI NACHEKAAAAA'UWIII JAMANI NARAHAAA MIEEE''SIYO MCHEZO JAMANI ''MAISHA NI KUYAFURAHI YAKIWA YAMENAWIRI KULIKO MCHICHA WA PAROKEANI ''MAANA NI LAZIMA IPO SIKU UTASINYAA ''NA USIJEJIKUTA UKIJUTIA'' ENJOY YOUR LIFE PEOPLE''






ANGALIA CAMERA ILIVYO NA WIVU WAJAMENIIII''