Blogger Widgets

November 14, 2013

Soma Maajabu ya Huyu Msichana aliyekutwa Live Akijisaga


http://theclicktz.blogspot.com/
Mtandao mmoja huko South Africa ulifanikiwa kumnasa mrembo aliyekuwa natabia ya kujisaga na kujaribu kupata majibu ya maswali mengi kutoka kwake. Mrembo aliulizwa kwanini aliamua kuwa na tabia hiyo wakati wanaume wapo '' alisema wanaume hakuna siku hizi ukimpata anakuchezea chezea tu na kisha kukuacha bila kukufikisha, wanaboa yani
wakimaliza tu wao basi..'' mrembo huyo alijibu kwa jodo nakusema sitaki tena maswali..!! DAAH HAYA VIJANA UJUMBE NDIO HUO...!!