Blogger Widgets

November 4, 2013

Tazama Jinsi Kamishna Msaidizi wa Polisi Alivyokutwa Akimtomasa Maziwa Huyu Kahaba na Kusababisha


Picha hiyo iliyosambaa katika mitandao mbali mbali ya kijamii nchini Nigeria inamuonesha Kamishna Msaidizi wa Polisi akiwa kamkumbatia na Kumminya Tit* binti mmoja.

Taarifa kutoka ndani ya Jeshi la Polisi zinasema kwamba picha hiyo so ya kweli na kwamba wajanja wameitengeneza kupitia program za "photoshop" Ingawa kiukweli yaonekana picha hiyo ilipigwa na Binti huyo na wala si ya kutengeneza.


Maelezo yao haya hapa:-