Blogger Widgets

February 3, 2014

18+...AIBUUU..Marafiki wa Wema Sepetu,Waamua Kumueibisha Dada NIMA Kwa Kuachia Picha zake za Utuputu.Ni Yule Mtoto Mzuri Anayetoka na Clement Bwana wake wa Zamani Na Wema Sepetu

http://distilleryimage9.ak.instagram.com/414998b4e60811e2a1c022000a1fb718_7.jpghttp://distilleryimage7.ak.instagram.com/8a514104181411e38d0b22000aaa0532_7.jpghttp://distilleryimage11.ak.instagram.com/4a1fe80af09211e29f3f22000a1f978e_7.jpghttp://distilleryimage5.ak.instagram.com/1866247a7a4c11e3b8d2126f3d3312b1_8.jpg

 

Rafiki kipenzi wa Wema Sepetu mwanadada Naima ambaye ndiyo anamiliki mpenzi wa zamani wa shosti yake anayejulikana kwa jina la Clement ambaye ni kigogo na pedeshee wa mjin hapa, hivi karibuni aliachia picha mtandaoni akiwa mtupu na kufanya watu washikwe na mshangao na kumshangaa dada huyu.









 CLICK HAPA