Blogger Widgets

February 22, 2014

MAKALA MAALUMU:Hizi ni Picha Zote za Yule mwanadada mwenye umri wa miaka 16 ambaye aitwaye vanesa chettle ilidaiwa kuwa ni mwathirika wa ugonjwa wa Ukwimwi na amekuwa akiwaambukiza kwa makusudi mastaa wa kenya


 Kupitia mtandao wa Kenyan Post, hivi karibuni walipost stori ya mwanadada mwenye umri wa miaka 16 ambaye aitwaye vanesa chettle ilidaiwa kuwa ni mwathirika wa ugonjwa wa Ukwimwi na amekuwa akiwaambukiza kwa makusudi mastaa wa nchini humo.

Msichana huyo inasemekana ameshafanya mapenzi na watangazaji wa kituo kimoja cha radio ambao ni Shafie Weru na Nick Mutuma, pia ameshafanya mapenzi na mwigizaji Effy, na sasa mwanadada huyo mwenye umri wa miaka 16 anaishi na kibabu cha Kizungu chenye cha umri wa miaka 80, pia inasemekana Vanesa ameshapiga ‘group sex’ na Top Kenya n deejays kwenye pati.

 Inasemekana kuwa msichana huyo ni mcheshi na mtundu sana uwanjani, inadaiwa kuwa ameshatembea na waume za watu na mara kibao amekamatwa na polisi lakini huyo babu wa kizungu tajiri anayeishi naye huwa anawapa mitonyo polisi na kumtoa