Blogger Widgets

February 13, 2014

Miss Tanzania akiri kutembea na kondom kwenye mkoba wake kwa masaa yote 24.....Adai lengo ni kuzuia mimba isikamate

 
MISS Tanzania 2011, Salha Israel ameweka bayana bila ya woga wowote kuwa, kwenye pochi yake hakaukiwi na mipira ya kiume ‘kondom’...
 
Salha alisema hayo, juzi Jumanne katika mahojiano maalum  na Global Publishers.
 
Katika mahojiano hayo, Salha aliwekwa mtu kati ambapo alifafanua ishu hiyo pamoja na mambo mengine ndani na nje ya urembo, bila kusahau tasnia ya sinema ambayo kwa sasa ameingia kwa miguu miwili.
 
Swali la msingi lililozaa jibu hilo ni pale alipoulizwa kama aliwahi kutoa mimba tangu alipoanza kuelea kwenye bahari ya mapenzi, ambapo alikana kisha akafafanua: “Mimba! Weeeee.... hapana. Sijawahi kupata wala kutoa mimba.”
 
Akaongeza: “Mimi natumia kondom bwana, mimba itaingia wapi hapa!”
 
AMANI: Kama ukienda kwa jamaa na akawa hana kondom unafanyaje?
 
SALHA: Na kwa nini asiwe nayo? Lakini siyo tatizo sana, ndiyo maana mimi huwa nakuwa nazo kwenye pochi muda wote. Nikijua nakwenda kwa jamaa, basi zinakuwa tayari.
 
Sitaki kisingizio, kama atakuwa nazo fine (sawa) but (lakini) akiwa hana natoa zangu. Unajua mimi ndiye nitakayeingia kwenye matatizo ndiyo maana nakuwa makini mwenyewe.
 
AMANI: Kwa hiyo hata sasa hivi hapo unazo kondom kwenye pochi yako?
 
SALHA: (Anacheka) Hapana, hapana... kwa sasa sina na hii ni kwa sababu sina mtu muda huu ila nikiwa naye huwa siachi kuzibeba muda wote.
From:GPL