Blogger Widgets

March 5, 2014

Tazama Picha za Shoga Aliyechomwa Moto Nchini Kenya Huku watu wakishuhudia Mpaka Kufa Baada ya Rais Museven Kuipitisha sheria

http://4.bp.blogspot.com/-rTL48nrSTQU/UxV6VbozVHI/AAAAAAAAN5Y/hQLlExyKa_E/s1600/TWITTER.jpg 
uganda waanza harakati za kukomesha mashoga na hyu ndio miongoni mwa mashoga aliye chomwa moto ,kazi kweli kweli sidhani kama wengine wataendelea maana hii ni dawa tosha sasa sijui kwa sehemu kama mombasa ,kenya na Tanzania utaratibu huu si utafaa sana maana tabia hizi zinashamiri sana, hebu serikali iangalie hii njia pengine itakuwa msaada