Blogger Widgets

May 3, 2014

Soma Story Ya Kurudi kwa Mapenzi Kati ya AliKiba na Jackline Wolper


 
"Hakuna  kitu  kama  hicho, hayo  ni  maneno  tu  ya  watu.Mimi  na  Ali Kiba  ni  kama  dada  na  kaka, hakuna  linaloendelea.Kifupi  ni  kwamba  huyo  Kiba  mwenyewe  sijaonana  nae  muda  mrefu  sana"

Huo  ni  utetezi  wa  Wolper  baada  ya  madai  kwamba  wamerudisha  penzi  lao  lililokufa  miaka  mingi  iliyopita  na  kwamba  wawili  hao  hivi  sasa  wamekuwa  wakikutana  kwa  siri  kubwa  kutokana  na  kila  mtu  kuwa  na  mtu  wake...

Habari  kutoka  kwa  familia  ya  Jack  Wolper  zinadai  kuwa  hivi  sasa  wawili  hao  wamekuwa  pamoja  tena  baada  ya  kukutana  hivi  karibuni  na  kukubaliana  kurudisha  penzi  lao...

Wolper  mara  kadhaa  amenukuliwa  akidai  kuwa  Ali Kiba  ndiye  mwanaume  aliyembikiri  siku  za  mwanzoni  kabisa  kuingia  jijini  Dar  wakati  huo  wote  wawili  wakiwa  siyo  mastaa