Blogger Widgets

August 24, 2013

Chuo cha Uhasibu Arusha Kimezidi Kuchafuliwa na Hizi Picha zilizokuwa Zimefichwa za Wanachuo waliopiga Picha za Utupu wakiwa Hosteri.SAMAHANI LAKINI


Hivi karibuni Mwanafunzi anayejulikana kwa jina la JACKY anayesoma Chuo cha Uhasibu - ARUSHA  amevuliwa nguo hadharani baada ya picha zake  (hapo juu ) kusambazwa kwenye mitandao mbalimbali na mpenzi wake baada ya wivu uliompata kaka huyo , Wambea wa mji tumezinyaka hizi picha na habari toka kwa mmoja wa watu wa karibu wa wapenzi  hao  na kunyetisha kuwa  Kaka huyo alifanya hivyo baada ya kugundua kuwa mpenzi wake JACKY sio muaminifu na anatoa penzi kwa mtu mwingine.
Angalizo
Haya wanafunzi mnaoenda kwenye mavyuo na kuanza kuiga staili mpya za maisha au kujifanya watu wa mjini sana mnadhalilisha wazazi wenu!!! wengine hela za kuungaunga  halafu nyie mnaangukia huku? acheni kuiga mambo yasiyofaa mbona hatuna utamaduni wa kupiga picha za uchi ? jamani hizi simu zifungiwe tu hata kama utamu wa penzi ndio mpige picha zaa uchi? je wazazi wenu wakiziona watajisikiaje?