Blogger Widgets

June 5, 2014

Picha: Kama huyu ndio msichana aliyebakwa na mume wa Flora Mbasha, basi ni shidaah!! Na Kwa Style Hii Mume wa Florah Mbasha Lazima Uzarendo Umshinde

10376292_10152056011617000_3889682337102053884_n 
Mume wa muimbaji wa muziki wa injili Flora Mbasha, Emmanuel Mbasha ameendelea kulikimbia jeshi la polisi kwa tuhuma za kumbaka shemeji yake. Hadi sasa haijulikani alipo. Hata hivyo, picha ya anayedaiwa kuwa ndiye shemeji yake imesambaa kwenye mitandao ya kijamii na kuzua utata mtupu. Unahisi Mbasha
alishindwa kujizua kutokana na jinsi msichana huyu anavyovutia?
Msichana mwenye miaka 17 anayedaiwa kuwa ndiye aliyebakwa na Emmanuel Mbasha