Blogger Widgets

July 24, 2013

Mabishani ya Mage Kinambi na Linda Wafikisahna Pabaya Mpaka Kufikia Hatua ya Mage Kuweka Video Inayohisisha Usagaji wa Linda

Angalia Video hii Linda akimtukana dada aliyetaka kumsaga iliyowekwa na Mange Kimambi Maneno aliyosema Mange kuhusu Linda haya Hapa chini:



"Anyways hakulast hata 1yr kwenye hiyo nyumba, bwana akamtimua ndo akaokotwa na Mali....

na mume akafile bankruptcy hapo hapo  http://www.bankruptreport.com/ga/suwanee/kimesera-marmali.

MWENYE NUMBER YA MZEE KIMESERA HUKO BONGO TUNAOMBA AMSTUE AOINGIE HUMU AONE

KITUKO ALICHOOA MWANAE MALI......

Kwa mnayojua fitna email her husband aingie humu aone kituko kilichomfanya akaacha mkewe wa miaka 10

mali@macafrica.com

Na kwa wewe dada ulieachwa na Mali im sure you are popping champAGNE ,unamchekaje Mali. Alikuacha kwenda kuona hiki kituko....Anajutajeee...

Wanaume msiwe mnakurupuka tu mkona mwanamke ana sura nzuri, wengine majini..Ona sasa yule jamaa Uozo alienda kuoa....

Jokes aside,,, As a mother this is most heartbreaking video i have ever watched.....The fact that her 13 yr old daughter was recording this video machozi yamenitoka....

Aiseee, mpaka sasa hivi roho inanienda mbio....Dah....... Leila never had a chance to become anything in life...i mean how to you tell your kid ,nenda shule, kaa usome if your kid

witnesses this kind of behaviour from you?.....scaryyyyyyyyy.....

Someone call or email Mali and tell him he needs to save his daughter Malinda NOW or else she will end up like LEILA.......

Mdada ulienitumia hii video, umetisherrrrrrr, wewe ni noumer.... Ahsante sanaaaa........uwii kitu kimetumwa FEDEX overnight delivery...

I LOVE MY FANS.....HAWAPENDWI NICHOKOZWE KABISA YANI....LOL...

Mama LB...Unayatafuta...Acha kutukana na wewe
tutakuakuacha....Bado kuna video ya mauno sasa, hiyo ngojeni aniuziiii zaidi ndo ntawawekea....

Nnna swali hivi kuna tofauti gani kati ya Linda na prostiutes ? hata wale hawapendagi kutoa miili yao sababu ya pesa. Yeye alikubali kushikwa shikwa sababu ya njaa zake mweneywe

sasa baadae kapata pa kuishi eti analalamika. Theres nothing for free duniani...We mtu akuweke kwake bure ndugu yako?

Mali just keep your pyscho wife off the internet, Limit her internet access and there will be no problems at all. All she does all day is curse people on blogs.....



Yule mtupawatoto nae kampigia jamaa simu analia kwanini jamaa kanipa info.jamaa yupo zake Europe kikazi. Eti anamuuliza Mange nani wako hadi umwambie? alidhani labda

jamaa boyfriend wangu sijui  apate cha kusema akashushuliwa, Mange dadangu.....Ulimtumia picha?akaambiwa hapana ndo hapo mnamuona kapata nguvu ya kurudi anaamini picha hazijatumwa

Anyways, nishamalizana nae yule,...Ila naomba mwennye contactz za Bosi wa mamake pale airport na pia contacts za mamake anirushie pls..... I need to speak with her ASAP. Nataka mamake ndo amuonyeshe the photos.

God knows sitaki staki  at all kutoa picha hata moja,,,,,,,kwa vile haamini nataka mamake na bosi wa mamake wamuhakikishie......

Mnaofanya kazi aiport  please help....please please

Please ntumie contacts za mamake humu mangekimambi@hotmail.com..
My fans mnatisha....Mdau thanks alot kwa kustiri first name la huyo Janguo wa Bandari maana navyojua ameoa....lol...

jamani feel free kuleta habari...huwezi kutajwa miaka mia laki 8........ Sasa hivi sirushi tena habari zake humu ntakuwa namrushia mamake  na bosi wake then yeye amkanye binti yake mwneyewe.....

I'm sure malalamiko yakienda kwa bosi wa mamake then bosi amwambie mamake I'm sure bidada ataanza kusikia kidogo......." Says Mange