Blogger Widgets

October 11, 2013

MAAJABU:Ni Kuhusu Huyu Binti Aliyepanda Stejini na Kuacha Maungo Yote Njee.NI HATARI mtoto Fumba Macho Usiangalie

 
Ni  msanii mwingine  wa  kinigeria  ambaye  kaamua  kujitafutia  umaruufu  kwa  staili  ya  kutovaa  nguo  za  ndani....

Kwa  mujibu  wa mitandao  ya  kinigeria, msanii  huyu  ambaye  ni  underground  anaripotiwa  kunywa  pombe  kupita  kiasi  kabla  ya  show  kuanza , hali  iliyomfanya  asijitambue  na  kuona  kila  kitu  ni  kizuri  mbele  ya  macho  yake.


Baada  ya  show  kuanza, mrembo  alipanda  jukwaani  kama  kawaida  huku  akiwa  na  kivazi  kinachoziba  makalio  yake  kwa  juu  tu.Ndani  hakuwa  na  kitu.Mziki  ulipokolea, kila  kitu  kilianikwa  hadharani.PICHA HIZI NI MAHUSUSI KWA WATU WAZIMA TU, MTU MWENYE UMRI CHINI YA MIAKA (18)NI MARUFUKU KUCHUNGULIA PICHA HIZI...!NADHANI TUMEELEWANA.

http://4.bp.blogspot.com/-gFpQ1LHzPIU/UlckexglWLI/AAAAAAAABRU/Mwi7N9vL410/s1600/juk3.PNG   
http://2.bp.blogspot.com/-jCjqWARRphc/UlckipfLaaI/AAAAAAAABRg/PfF_tU0CbRc/s1600/juk2.PNG  
http://4.bp.blogspot.com/-gFpQ1LHzPIU/UlckexglWLI/AAAAAAAABRU/Mwi7N9vL410/s1600/juk3.PNG