Blogger Widgets

May 24, 2014

Kuwa Tayari kwa Lolote kutoka kwenye Hii Picha ya Vanessa Mdee na Shaa

Vanessa Mdee na Shaa kwenye wimbo mmoja? Patamu hapo! Katika kile ambacho kinaashiria kila dalili ya siku za usoni kuwepo collabo kati ya waimbaji hao wenye mashabiki wengi nchini, picha aliyoiweka Shaa kwenye Instagram, imevutia hisia za wengi waliotaka wafanye collabo.
shaa
Hata yeye mwenyewe Shaa anatamani hilo litokee. “Supporting @vanessamdee #SwitchOn #WomenSupportingWomen #love #smile kama naona collabo vile….haha,” aliandika Shaa kwenye picha hiyo. Mashabiki wao nao wameona umuhimu wa waimbaji hao warembo kukutana kwenye wimbo mmoja.
“I real want to see you @vanessamdee and @shaa_tz to sing together ntafurahi sanaaaa nawapenda mnoooooo,” aliandika shabiki mmoja na mwingine kuandika”I called it first…best combo!!!!.” Naye muongozaji wa video nchini Adam Juma
akasema atapenda kuifanya video hiyo. “Positive people# would like to hear n shot that aisee @shaa_tz @vanessamdee,” aliandika.
Kama ikitokea, collabo hiyo inaweza kuwa ya hatari kuwahi kufanywa na wasanii wa kike. Vanessa Mdee ni miongoni mwa wasanii wa Tanzania waliopo kwenye Kili Music Tour 2014.