Blogger Widgets

October 13, 2013

Picha zaidi ya 30 za UTUPU za MwanaDada Flora Lyimo (Mbuta Nanga) ikiwa ni mwendelezao wa kile anachokiita "HOW TO LOOK SEXY AT HOME"

Utamaduni wakitanzania umeendelea kuporomoka siku hadi siku watu wamesahau jamii iliyotulelea, kila mtu amekua akiishi kwa maisha anayoona kwake yanafaa. Tumemsahau Muumba, Kutafuta sifa, Umaarufu  vimetawala fikra zetu.

Kuanzia hapo chini ni Picha pamoja na ujumbe ulioongozana na picha hizo  

 HAHHAHAHAAAA''MBUTA NANGA''I LOVE HII PICHA HIVI HIVI ''YANI NACHEKA MWENYEWE MPAKA NIMEKOHOWAAAAAAAAAA""JAMANI VIATU NDIYO THE TALK OF MJI MKUU WA UINGEREZA LONDON aka MTAA WA MAPESA OXFORD STREET'' BY:FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES''

 MY LIFE, MY JOB ,MY HOUSE ,MY MWILIIIIIIIIIIIIII WANGUUUUUUU'''
 CHEZEA WIMBO UMENIKOLEAJE HAPA''YANI FULL KUJIRUKIA ANGANI HASWAA''
 CHAGUO NI LAKO JAMANI ''HAPA KILA KITU KINAHITAJI RANGI NA HELA YAKO TU'KWA JUMLA AU REJA REJA NA PIA HADI ULIPO TUNAWEZA KUKULETEA PIA''

 MWANAMKE ACCESSORIES''HASWA KUJIAMINI ''NA USIOGOPE KUPENDA VYAKO ''


BY:FLORA LYIMO ~ USIPITWEE''ALBUM (1) YA HOW TO LOOK SEXY AT HOME WEEK YA NNE '' HII NI KWA AJILI YA CHUPI'S 'ZOTE ZAUZWA 'MBUTA NANGA!!








 NIKIJIANDAA''KAZI KWELI KWELI BUT I LOVE IT ''YANI FULL KUCHEZA NA MY CAMERA'S'' JAMANI NAFANYA YANGU ''NANYI FANYENI YENU'''


 TUENDELEEE''ILA LEO CAMERA ILITIA KIBRI SANA''SO NDIYO MAANA MWAWEZA KUONA PICHA ZIKIWA TOFAUTI TOFAUTI''BUT BADO NI SEXY AND ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE''aka TOP IN TOWN''











 MWAVIONA NA VIATU EEE''VYAUZWA PIA ....WAHI USIPITWEEEE''


 CHUPPPPPPIIIII'' ZA KUFANYA KAZI ZAKO HOME'LOOK SEXY AND 'FEEL SEXY ''YANI HAKUNA CHAKUJALI YA WATU ''WEWE FANYA UYAPENDAYO WEWE ''UKIENDA KWA WATU NDIYO PENGINE UFANYE WAPENDAVYO WAO MAANA UMEKWENDA KWAO AU KWAKE'' 


 FLORA LYIMO FASHION POLICE,DESIGNER ,TRADER ,PHOTOGRAPHER AND BLOGGER'' NA HIVI NDIVYO VITU VINAVYONIFANYA NI FURAHIE MAISHA YANGU ''MAISHA NI YANGU NA SIYO YA YOYOTE''SO AGAIN I DO IT KWASABABU NIMEPENDA MWENYEWE' SIJALAZIMISHWA'RUWA MANGI!!




FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME ''NDIYO HABARI YA MUJINI HASA MIJI MIKUU'' SASA KWA WALE MLIOKUWA HODARI 19/9/2013 WAKATI WAKUPOST KWA MARA YA KWANZA PICHA YANGU NA MKAWA WA KWANZA KUZIZINGUSHA MITANDAONI NA KWENYE VIBLOGNUKA'' NAOMBA MSICHOKE MAANA KAMA NILIVYO WAAHIDI ''KILA WIIKI NITAWARUSHIENI FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S ''
 SO ILI HATERS WAENDELEE KUFA NA WENGINE KUVIMBA VIDOLE'' YANI MTAKOMA KUFUATILIA YA WATU WAKATI YENU HATA HAMYATAMBUI KABISA''MWANZO HATA SIKU HAMJUI INA ANZIA WAPI '' ANYWAY NIPO BUSYY MNO NAFANYA YANGU NIPENDAYO NA VILE VILE WALE WAPENDAO AYAFANYAYO FLORA LYIMO FASHION POLICE''TUPO PAMOJA AWALWAYS NA TUNAPENDA YETU 
''I LOVE ME ''AND I LOVE NINAYOYAFANYA BILA KULAZIMISHWA'' MWANAMKE KAZI MWANAMME KAZI'' NA BIASHARA MATANGAZO''HAYA NIPENI ODA ZENU ZA CHUPI MNAZIONA NA ZA VIATU MNAVIONA NA BILA KUSAHAU THE 100% HUMAN HAIR 
''MWANAMKE KUJIAMINI NA KUJIREMBESHA MUHIMU BABU EEE'' FLORA LYIMO ''
DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG'' 

MORE SEXY PHOT'S OF FLORA LYIMO ZA HII WEEK 4 TO COME SOON ""