Blogger Widgets

October 28, 2013

Kizaa Zaa Kililichozuka Baada Ya Sinta Kumponda Lulu

Aunt Lulu
namna hii kweli wataacha kufanya
yao kwa buree kabisa??
waache wajimalizie shida zao

NANUKUU
 
Katika mahojiano yake na gazeti moja hapa jijini nimesikia aunt lulu akisema wanaume wamemla sana uroda bure kwa miaka mingi sana bila faida, ila kwa sasa harudii kosa hilo ni mwendo wa faranga kwa kwenda mbele, sincerely kwa hizo pics hapo juu nani anaweza akawa na mwanamke kama huyu and shower her dollazzzz?? men also haaaaa as they say one man's meat is another man's poison.

 kwahio tusiliongelee sana ila wakati mwingine maneno tunayaongea ktk media yanafanya wasanii waonekane kituko katika jamii kabisa na akili zako na unajitambua wewe ni msanii  unaweza ukaongea pumbaless kama hii na watu wakasoma na kukuelewa ??

WANAUME WAMENILA URODA BURE MIAKA MINGI SANA BILA FAIDA SASA HIVI SIRUDII KOSA NG'OO: ANT LULU!


hiki ni nini wajameni? nikisema mtasema Sintah anaongea?? niko hapa kwaajili ya kurekebisha watu na jamii inachukulia wasanii kama kioo chao, sasa kwa matendo haya ya lulu na alivyoongea wengine tunaonekana vipi,

ni wakati umefika sasa tujue kuna wasanii na wanaotafuta umaarufu ili ya kwao yawaendee eg kupata mabwana na wanawake 

yaani nimekereka sana na hii kauli ya Aunt Lulu so sasa hivi anauza rasmi na ameamua kujitangaza kama tunavyojua biashara ni matangazo ?? God  forbid.

i do the seeking n u do the judging.... 

  1. sinta 2achane na huyo mbwa aliyejitolea mwenyewe jaman mim hapa kilio changu ni huyu mtu leonard shayo jaman jaman huyu baba hafai jaman ana mke na watoto wa 2 ni meneja masoko wa kampun moja ya simu tawi la mikochen karibu na clauds na ni mmiliki wa bakery --maarufu ni mkubwa lakin anaharibu watoto wa watu wa kiume jaman hafai jaman wamama chunguzen watoto wenu wa kiume huyu baba ana2mia ela kuwarubuni vijana jaman@yaan mambo yake hata hayaendan naye jaman kw wanaume wamefikia huku jaman??yaan hapa nina ful data wanawake jaman tuwen makin @roho inaniuma jaman yaan hata haumzanii#sinta usíibanie tafadhali
    Reply
  2. amepagawa na maisha huyo aunt lulu!!! thamani ya uzuri wake kaishusha mwenyewe!!! ni mzuri lkn hajitambui. ukikutana nae waweza sema sio yeye yupo yupo tuu mchafu!!!
    Reply
  3. Doh............
    Reply
  4. loooh hasara gani hii?? huyu dada ameshapotea haya kila la heri na biashara yako am no one to judge
    Reply
  5. Amebug meeeen!!mwanaume gan atanunua uchi na mkundu wake hivyo vitu vimeoza loong!!yan kwa kifup ht hakitangaza anauza hamna atayenunua.mwanamke mchafu km nn ptuuuuu!!!aende huko na HIV yake.mmxxxiiuuuu.kwanza huyu ni msanii wa nn jamani!!maana ht sielew ustar mavi aliupataje pataje.mpk leo hii!!
    Reply
  6. Unaambiwa hamna kitu kizuri duniani kama elimu huwa inafungua akili,ujinga ujinga kama huu asingekuwa nao..stupi stupid kabisa
    Reply
  7. alikuwa anaataka mwenyewe akapime ngoma kwanza maana mmmh alikuwa kiboko
    Reply
    From:Sinta