Blogger Widgets

November 9, 2013

MMMH!! KWELI DUNIA IMEBADILIKA:::Hebu Tazama Picha zaidi ya 200 za Mkanda wa Video ya Wasanii Hawa Wa Bongo Movie wakiwa wanarekodiwa wakisagana Live na Mkanda wao Kwenda Kuuzwa Kenya.ONYO CHINI YA MIAKA+18 HAURUHUSIWI KUANGALIA

Mrembo wa Facebook Hapa ni Suzi na  Fathiya

Hapa baada ya kumaliza shughur nzito wapenzi wakipongeza huku Suzi akisikika akimuahid Fathiya kumnunulia gari, Lakini asimsariti













 Pata ndani ya video hii inaokana wanatumia kifaa flani cha kichina kwa ajili kusagana.








Zoezi la upimanaji OIL ilikuwa ni sehemu kubwa ya mchezo wao huo, huku mchukua video hiyo inaonekana ni mwanamke akwani muda mwingi alisikika akitoa maelezo jinsi ya ukaaji.




Makalio ya Fathiya kama yanavyoonekana kwa nyuma hapa ndani ya video hiyo wanaokena wako bafuni ambako huko ni balaa hadi walivunja koki ya watu.

 OIL inaendelea kupimwa ni upuuzi mtupu!!!













 Ilikuwa zamu kwa zamu kuhakikisha kila mtu anapata burudani picha ya Juu na Chini Fathiya akimshughulia Suzi kabla ya kubadilishana.














 Picha juu na chini Suzi akionekana akiendelea na zoezi la upimaji OIL kwenye nyeti za Fathiya.

 Picha juu Suzi akimpima OIL  Fathiya kabla ya kuanza upuuzi wao.




Picha juu Suzi akimnyonya maziwa Fathiya














 Mmmh: Fathiya akiwa kama kachanganyiwa kwa raha, anazozipata toka kwa baby wake Suzi ambapo kipande hiyo kwenye Video kinamuonesha Fathiya akipiga kelele kama mtoto mdogo baada ya kuzidiwa na hisia kali za mahaba.



 Fathiya aonekana mwenye hisia kali baada ya kuzidiwa na mahaba ya Suzi.













 Picha juu Suzi akiwa chini huku akichezewa nyeti zake na Fathiya picha zote hizi zimetolewa kwenye video hiyo ndio maana hazina ubora. lakini ndani ya video zinaonekani vizuri.


 Hapa mwisho wa video hiyo imeandikwa hivi kuashiria watazamaji kujiandaa kuangalia sehemu ya pili ya video hiyo xdeejayz inaraani vikali tabia kama hiyo.
 Na Sakina Shabani
Mtandao huu maarufu wa XDEEJAYZ hatimae umefanikiwa kuinasa ile DVD inayowaonesha wasanii wa bongo Movie wakisagana LIve huku ikiwa na mambo ya aibu kiasi cha kuogofya.
XDEEJAYZ ambayo imefanya juhudi za ziada kuinasa DVD hiyo ambayo kwa mujibu wa chanzo chetu cha habari ilikuwa inasafirishwa kwenda nchini Kenya kupitia Tanga huku kukiwa na kopi zaidi ya elfu 5 kwenye mabox.

Namna XDEEJAYZ ilivyonasa mkanda huko kufuatia DVD hizo kuwekewa ulinzi mkali baada ya blog hii mwanzoni mwa wiki hii kutoa taarifa juu ya kuwepo DVD hiyo na kuwahidi wasomaji wake kufanya juu chini hadi kuinasa, Baada ya hali hiyo DVD waandishi wetu walitoa ofa ya kitita cha pesa kwa chanzo chetu ambacho kiliingia mzigoni na hatimae kufanikiwa kutuletea DVD hiyo matata yenye muda wa saa moja na robo huku vumbi likitimuka ndani kwa mabint hao kupeana mahaba mazito. 
DVD hiyo ambayo washiriki wake ni Fathiya maarufu kama Mrembo wa Facebook ambae alikuwa mshiriki Miss Utalii mwaka huu ndiye staa wa filamu ya mrembo wa faceboo na ndio maana ya kupachikwa jina hilo na Suzi Magoti ambae ni staa wa filamu ya NGEMA ambapo jinsi inavyoonekana video haichuliwa siku moja kutokana na ubadilishwaji wa nguo kwa wahusika. Lakini hata hivyo katika hali nyingine ndani ya video hiyo wimbo wa msanii Manaiki Sanga umetumika mwanzo mwisho kwenye background hali inayotia shaka huenda Manaiki anahusika na biashara hiyo haramu.

Video hiyo mbayo kimsingi haijavuja kabisa zaidi ya kunaswa na blog pia ndani yake mabinti hao wakiwa na vifaa maalum vya kusagana pamoja pipi kifua pakti nzima ambazo zilikuwa zinatumika kunyonyea sehemu nyeti na zile maarufu kama TIGO au sehemu za kinyume na maumbile. 
Hata hivo kutokana na tatizo la kiufundi ambalo liko juu ya iwezo wetu XDEEJAYZ imeshindwa kuiweka VIDEO hiyo isipokuwa juhudi zinafanyika kuiachia hewani ili jamii ishuhudie upuunzi huu unaofanywa na mabint, dada zetu, kwa kweli haifai kabisa. na xdeejayz inatoa onyo video hiyo haifai kutizwama kwa walio chini ya umri wa miaka kumi na nane kwani ni hatari tupu humo ndani.
From:XDEEJAYZ
Instagram CLICK HAPA