Blogger Widgets

April 11, 2014

Baada ya Ney wa Mitego Kubisha kwa Matendo machafu ya mpenzi wake Siwema sasa Waamua kumvulia kofia kwa Kuanika picha za SIWEMA za Utupu ili waone kama na kwa hili Atabisha tena.EXCLUSIVE


Kutoka TEAMUKWELINAUWAZI instagram...Leo wameibuka na Demu wa Ney wa mitego....
Nanukuu.....
" Hivi wewe Ney wa mitego unaakili kweli sasa hapo unataka kutuambia kitu gani ! Kua huyo siwema anasingiziwa au?? We kaka embu jitambue msijifanye na nyie ni Diamond na wema maana nazani Diamond angefanyiwa hivyo asingekubali kwa jinsi tunavyomjua Diamond angeenda kuopoa kitu siku hiyo hiyo...! Harafu wewe Ney kutwa kuwasema Bongo movie malaya sasa huyo demu wako movie yake mbona kawafunika hadi Bongo movie sasa!! Bwana We tunaujua ukweli kua demu ndio anaekuweka mjini ubavu wa kumuacha huna ukimuacha huyo magari makali utayapata wapi?! Demu anagawa tako mwanza Nzima inamjua umalaya umepitiliza na wewe unalijua hilo wewe Ney pesa Ya kumnunulia gari huyo demu huna .. Chezea kulelewa wewe yaani wewe ndio umekua wa kumuomba msamaha siwema Jina lake lenyewe Linajieleza kwamba huyo si mwema Si_WEMA.... Eti Leo hii unapost kapicha ka kujipooza hehe wakati unamastress shetani hataki..... Acha mteremko mbona We JEMBE tu na unaweza kabisa au ndio mahaba niue aaah misemo mingine ipishenibwana haya sasa na picha Za uchi juu .... Ila kana ziwa la hatari haya nej kanyonye uendelee kua kijana.


CLICK HAPA KUONA PICHA