Big Brother
Comedy
Fashion
Hip Hop City
Hot Model in town
Magazeti
Makala Maalum
Mapenzi
Matukio
Michezo
Siasa
Simulizi
Swagg
Udaku
University Lens
Video
Vituko
May 17, 2013
Picha Mbalimbali za Wahu Akiwa na Mtoto wake aliyemuimbia Wimbo wa "SWEET LOVE" akiwa na Mume wake Nameless
Hapo Nameless akiwa na mtoto wao akiwa mdogo
Wahu akiwa na mtoto wao Tumiso
Kati ya ndoa za watu maarufu hapa Mashariki ambayo inawavutia wengi, ni ndoa kati ya Msanii wa kike huko Kenya Wahu aliyefanya vizuri na wimbo wa 'Sweet Love' na msanii mwenzake Nameless ambaye naye aliwahi kutamba na wimbo wa 'Salary' na nyingine nyingi.Picha pamoja wakiwa na mtoto wao ambaye hivi sasa ana miaka 6 zinaonyesha ni familia yenye furaha.
Kipindi hicho mtoto wao akiwa mdogo
Nameless akicheza na mwanae
Tumiso ndo aliyeimbiwa 'Sweet Love' na Wahu huyo.Hongera kwao kwa familia ya Furaha!
From:Annapeter
No comments:
Post a Comment
No comments:
Post a Comment